Tofauti kati ya marekesbisho "Majadiliano ya mtumiaji:Baba Tabita"

 
::Salaam, karibu tena kaka! Naona juhudi zako.--[[User:Muddyb Blast Producer|<font color="blue"><sub>'''Mwanaharakati'''</sub></font>]]</span><font face="Verdana">[[User talk:Muddyb Blast Producer|<font color="gray"><sup>'''Longa'''</sup></font>]] 07:21, 26 Machi 2018 (UTC)
 
:::Kwa kweli tunajiuliza moyoni unaendeleaje na afya yako na tunakuombea upone. Bwana akujalie amani katika mateso pia! --'''[[Mtumiaji:Riccardo Riccioni|Riccardo Riccioni]] ([[Majadiliano ya mtumiaji:Riccardo Riccioni|majadiliano]])''' 10:40, 7 Julai 2018 (UTC)