Tofauti kati ya marekesbisho "Angeline Mabula"

4 bytes added ,  miaka 2 iliyopita
no edit summary
 
== Maisha na elimu ==
Angelina Mabula alizaliwa [[tarehe]] 6 Mei 1962. Alisoma [[shule]] ya [[sekondari]] Lake na kuhitimu masomo yake [[mwaka]] [[1981]].
 
Yeye ni [[mhasibu]] kwa [[taaluma]]. Mnamo [[1982]], alipata [[shahada]] ya [[cheti]] cha [[Uhasibu]]. Aliendelea kupata [[diploma]] ya juu na baadaye kuhitimu katika Uhasibu katika [[Taasisi ya Usimamizi wa Fedha]] mwaka [[1990]] na [[1991]] kwa mtiririko huo. Alipata uthibitisho wa wahasibu wa umma kutoka kwa Bodi ya Taifa ya Wahasibu na Wakaguzi mnamo mwaka [[2000]].