Tofauti kati ya marekesbisho "Binadamu"

708 bytes added ,  miaka 2 iliyopita
d (Masahihisho aliyefanya 41.77.222.160 (Majadiliano) yalirejeshwa hadi sahihisho la mwisho na Riccardo Riccioni)
Tag: Rollback
Tags: Mobile edit Mobile web edit
Hatimaye, katika [[karne ya 20]] watu walikwenda kukaa kwa muda katika bara la [[Antaktika]] kwa ajili ya utafiti.
 
King of Josue Discover alizaliwa Katika Mwaka wa 2002 huko #Rutshuru, #Muramb, Jimbo Kivu ya Kaskazini, mwa, Kongo Ya Kidemocratia.
== Upekee wake ==
Alikuwa Muimbaji wenye hana Timu lolote Ama (musicien Of-non group).
Ingawa binadamu ana undugu mkubwa wa kibiolojia na [[sokwe]] na viumbe vingine, ustawi wake hauna mfano, kiasi cha kufanya wengi waamini tofauti iliyopo inadai kuelezwa kwa uwemo wa [[roho]] ndani ya [[mwili]] wake; roho ambayo [[dini]] hizo [[imani|zinasadiki]] imetiwa na [[Mungu]] moja kwa moja.
Alizaliwa: 16 Décemba. Mwaka. Wa 2002.
UPINZANI WAKE KWENYE VITU VYAKE
 
=>2016: Huyo King of Josue Discover anapanga kujitowelea jina akijita "KJD"
 
=>2017: Watu Wengi Waja Kwake Wa kimpigia Kelele ehe: Sasa Sisi hatuja fahamishwa Kama iyo Jina Husema Nini: Tafa dhali Nao Tuna Omba Utupe msemwa Huo Unao Jita Eti Wewe Ni "kJd#
 
=>2018: Mwaka huu wa 2018 ndio aliwa Zungu Muzia Watu Wale na Kuwa Jibu: Mimi Na Jiita 'KJD' na nina Jua Kama Jina hio Kusema Nini Ndo Mana Yake na Jiita.
Mimi Ninayo Siri Kwenye Jina Langu.
Kwenye Jina hiyo husema "KJD" ndio manayake hii: "King of Josue Discover" na Mwenyi Husema eti Siya Uona Mkubwa ama Babu na Wa #Roi. Mimi niko Pahali Pale. Na Bongo Sibongo lime Tetwa Popote.
Mimi Nipo Popote Na Udogo Wangu Wakati Nilipo Mdogo: Ukweli Upate Hapo:http://m.facebook.com/Kjd.Discover
 
== Binadamu kadiri ya Biblia ==
17

edits