Tofauti kati ya marekesbisho "Mr. Blue"

166 bytes added ,  mwaka 1 uliopita
d
nimebadilisha ili kuongeza taarifa
d (nimebadilisha ili kuongeza taarifa)
 
 
Pia anawashukuru mama yake mzazi Halima Rajab na baba yake Sameer Alhaj Alhad Ally kwa kumruhusu kujikita katika muziki.<ref>[http://www.freemedia.co.tz/daima/2007/12/28/print.php/7122884.php Blue kwenye Freemedia]</ref>
Pia aliwahi kuwa na mahusiano na msanii mwenzake anayejulikana kama Naj anayeishi jijini London. uhusiano huo uliisha kitambo kidogo na sasa Mr. Blue ana mke. na sasa hivi anatamba nyimbo aliyoshilikishwa na msanii mwenzake ambaye anajulikana kama shetta nyimbo ambayo wamefanyakazi watu watatu ambao ni shetta mr blue na jux
 
==Marejeo==