Tofauti kati ya marekesbisho "Mwese"

107 bytes added ,  mwaka 1 uliopita
no edit summary
Tags: Mobile edit Mobile web edit
Tags: Mobile edit Mobile web edit
 
}}
'''Mwese''' ni jina la kata ya [[Wilaya ya Mpanda Vijijini]] katika [[Mkoa wa Katavi]], [[Tanzania]]. Kwa mujibu wa sensa iliyofanyika mwaka wa 2012, kata ilikuwa na wakazi wapatao 7,520 waishio
Wengi wao wakiwa Wacchagga KUtoka mkoa wa KILIMANJARO waliohamishiwa hapo na Mwalimu Nyerere miaka ya 1970.
 
Kata ya mwese inachabihiana na mkoa wa kilimanjaro kuanzia kilimo Cha migomba na kahawa kwa sababu sehemu kubwa ya wakazi wa kata hiyo ni Kabila la Wachagga ambao walihamishiwa hapo na Mwalimu Julius Nyerere kwenye miaka ya mwanzo ya 1970 .
Anonymous user