Tofauti kati ya marekesbisho "Jokate Mwegelo"

28 bytes added ,  miaka 2 iliyopita
d
no edit summary
dNo edit summary
Tags: KihaririOneshi Mobile edit Mobile web edit Advanced mobile edit
dNo edit summary
Tags: KihaririOneshi Mobile edit Mobile web edit Advanced mobile edit
 
==Maisha ya awali na elimu==
Jokate Mwegelo alizaliwa [[Mji mkuu|jijini]] [[Washington, D.C|''Washington'', ''D.C'']]'','' [[Marekani]], ambapo wakati huo [[wazazi]] wake walikuwa wanafanya [[kazi]].
 
Alikulia [[Jiji|jijini]] [[Dar es Salaam]], [[Tanzania]]. Alianza [[elimu ya msingi]] katika [[shule]] ya Olympio Primary School na baadaye St. Anthony High School, halafu Loyola High School, Dar es Salaam.
552

edits