Tofauti kati ya marekesbisho "Raphael Benedict Mwalyosi"

d
Sawazisho dogo tu!, removed: (Arusha) using AWB
(Initial creation.)
 
d (Sawazisho dogo tu!, removed: (Arusha) using AWB)
'''Raphael Benedict Mwalyosi''' (amezaliwa tar. [[3 Desemba]] [[1946]]) ni mbunge wa jimbo la [[Ludewa]] (Arusha) katika bunge la kitaifa huko nchini [[Tanzania]].<ref>{{Cite web|url=http://www.afdevinfo.com/htmlreports/peo/peo_2799.html|title= Mengi kuhusu Raphael Benedict Mwalyosi|date=13 Julai 2006|accessdate=11 Novemba 2011}}</ref> Anatokea katika chama cha [[CCM]].
 
==Tazama pia==
==Marejeo==
{{Marejeo}}
 
{{Mbegu-wanasiasa-Tanzania}}
 
[[Jamii:Waliozaliwa 1946]]
[[Jamii:Wanasiasa wa Tanzania]]
[[Jamii:Watu walio hai]]
 
{{Mbegu-wanasiasa-Tanzania}}