Tofauti kati ya marekesbisho "Chotara"

21 bytes added ,  miaka 6 iliyopita
no edit summary
(Ukurasa ulianzishwa kwa kuandika 'thumb|right|[[Barack Obama, rais wa Marekani (2008-2016) ni chotara, kwa sababu baba yake alikuwa...')
 
[[File:Official portrait of Barack Obama.jpg|thumb|right|[[Barack Obama]], [[rais]] wa [[Marekani]] ([[2008]]-[[2016]]) ni chotara, kwa sababu baba yake alikuwa [[Wajaluo|Mjaluo]] wa [[Kenya]] na mama alikuwa na asili ya [[Ulaya]].]]
'''Chotara''' (kutoka [[Kihindi]]) au '''shombe''' ni [[kiumbe hai]] ambacho kimetokana na [[Kabila|makabila]] zaidi ya moja ya [[spishi]] yake. Kwa mfano, [[binadamu]] ambaye alizaliwa na [[baba]] [[Mzungu]] na [[mama]] [[Mwafrika]] anaitwa hivyo.<ref>"Not surprisingly, chemomedical scientists are divided in their opinions about race. Some characterize it as 'biologically meaningless' or 'not based on scientific evidence', whereas others advocate the use of race in making decisions about medical treatment or the design of research studies." {{cite journal
|url=http://www.nature.com/ng/journal/v36/n11s/full/ng1435.html
|title=Genetic variation, classification and 'race'