Tofauti kati ya marekesbisho "Migoli"

4 bytes added ,  miaka 6 iliyopita
d
+kiungo
d (+kiungo)
Wafadhili wa miradi mbalimbali ni kama vile [[parokia]] [[Kanisa Katoliki|katoliki]] ya Migoli na makampuni ya mawasiliano kama vile Zain, Tigo, Vodacom na Zantel.
 
Kijiji asili kilikua sana baada ya [[serikali]] kuanza kujenga bwawa la Mtera na kulazimisha watu walioishi bondeni na pembezoni mwa mkondo wa [[mto Ruaha]] wasogee ikiwa ni [[miaka ya 1980]]. Wazee wa kwanza walioshi katika mitaa miwili ya Migoli na Makonge walikuwa Maulidi Ndilwa, Nyakunga, Simili Magomba, [[Paulo Magomba]], Madekedeke, Kinyaga pamoja na [[familia]] zao.
 
Tangu kuanzishwa kwa Bwawa la Mtera na kijiji cha Migoli, shughuli ya uvuvi ilikikuza sana kijiji cha Migoli ambacho kimekuwa mahali pa [[biashara]] yaani watu kutoka makambini (makazi yasiyo rasmi ya uvuvi) walikuwa wakiuzia [[samaki]] kwenye kijiji cha Migoli.
62,394

edits