Tofauti kati ya marekesbisho "Ipagala"

58 bytes added ,  miaka 4 iliyopita
no edit summary
d (Bot: Parsoid bug phab:T107675)
== 1.0 ''Utangulizi'': ==
 
== Usharika wa Ipagala unaongozwa na Mchungaji Menard Simon KipyaliMtawa. Mchungaji anasaidiwa na Parish Worker Aichiwailia Malisa. Pia tunao watumishi wengine walioajiriwa na Usharika kwa ajili ya huduma mbalimbali kama vile kufundisha Muziki, kazi ya Ulinzi, Uhasibu na huduma za Usafi katika maeneo yote yanayolizunguka Kanisa. Aidha mambo ya Utawala ya siku kwa siku yanaongozwa na timu ya Utawala yenye watu wanne, yaani Mchungaji,Katibu wa Usharika ,Katibu Msaidizi na Mtunza Hazina wa Usharika. ==
 
== 2.0 ''Historia fupi ya Usharika''.
 
== Mch. Menard Kipyali.
06/06/2012-30/9/2015
 
anaendelea ==
==Mch. Simon Mtawa
01/10/2015---
anaendelea ==....
 
 
== Kanisa hili lilianza kujengwa na waumini wa Kanisa Kuu lilipokuwa mtaa na sasa waumini wote wa kanisa hili wanaendelea na Ujenzi kwa kasi nzuri huku Mungu akitusimamia. ==
==
 
== Mtumishi aliyeajiriwa na Dayosisi ni mmoja nae ni Mchungaji Menard Simon KipyaliMtawa.
==
 
==
 
== 1. Mchungaji MenardSimon KipyaliMtawa ……….Mwenyekiti
==
 
 
42. Mzee Joyce Kafanabo………………Mjumbe
 
43. Mzee Jackson Mbando------Mjumbe
 
<nowiki/>
==
 
== Mchungaji Kiongozi Menard KipyaliSimon Mtawa
=
 
13

edits