Tofauti kati ya marekesbisho "Kilimo"

4 bytes removed ,  miaka 3 iliyopita
Kwa jumla serikali zinatakiwa zitoe [[kipaumbele]] sekta ya kilimo ili kuepukana na ma[[janga]] ya [[njaa]]: mojawapo ya mahitaji ya mwanadamu ni [[chakula]]. Pia serikali itoe elimu juu ya kilimo bora kama kitega uchumi ambacho huwasaidia watu kujipatia mazao na kipato cha kwao ili kuendesha maisha yao binafsi. Pia mazao hayo husaidia kuongeza uchumi wa nchi ili hatimaye zitakuwa zimejikomboa kiuchumi.
 
Katika sekta ndio kiinua mgongo au kiinua uchumi kikubwa hasa kwa taifamataifa la tanzaniamengi
 
== Historia ==