Majiranukta kwenye ramani: 6°43′5″S 38°44′31″E / 6.71806°S 38.74194°E / -6.71806; 38.74194


Mlandizi ni kata ya Wilaya ya Kibaha Vijijini katika Mkoa wa Pwani, Tanzania yenye postikodi namba 61201 [1]. Wakati wa sensa iliyofanyika mwaka wa 2012, kata ilikuwa na wakazi wapatao 17,318 [2] walioishi humo.

MarejeoEdit

  Kata za Wilaya ya Kibaha Vijijini - Mkoa wa Pwani - Tanzania  

Bokomnemela | Dutumi | Gwata | Janga | Kikongo (Kibaha) | Kilangalanga | Kwala | Magindu | Mlandizi | Mtambani | Mtambani | Mtongani | Ruvu | Soga


  Makala hii kuhusu maeneo ya Mkoa wa Pwani bado ni mbegu.
Je unajua kitu kuhusu Mlandizi kama historia yake, biashara, taasisi zilizopo, watu au utamaduni?
Labda unaona habari katika wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.
Tafadhali usiingize majina ya maafisa au viongozi wa sasa maana wanabadilika mno.