Mtumiaji:Kipala/Bunge1
Orodha ya Wabunge wa Kenya hariri
Chanzo: http://www.parliament.go.ke/the-national-assembly/mps
Tovuti ya Bunge la Kenya inaweza kuwa na makosa kadhaa ya kutofautisha jina la familia na majina mengine. Afadhali kuhakikisha kupitia google.
no | Majina | Jina la familia | Kaunti | Jimbo | Chama | Hali |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | Benard Otieno | Okoth | Nairobi | Kibra | ODM | Elected |
2 | Adan Keynan | (Dr.) Wehliye | Wajir | Eldas | JP | Elected |
3 | Yusuf Hassan | Abdi | Nairobi | Kamukunji | JP | Elected |
4 | Bashir Sheikh | Abdullah | Mandera | Mandera North | JP | Elected |
5 | Paul | Abuor | Migori | Rongo | ODM | Elected |
6 | Beatrice Kahai | Adagala | Vihiga | Vihiga | ANC | Elected |
7 | Safia Sheikh | Adan | Marsabit | Marsabit | JP | Elected |
8 | Shakeel Ahmed Shabbir | Ahmed | Kisumu | Kisumu East | IND | Elected |
9 | Miruka Ondieki | Alfah | Kisii | Bomachoge Chache | KNC | Elected |
10 | Adan Haji | Ali | Mandera | Mandera South | JP | Elected |
11 | Amin Deddy Mohamed | Ali | Laikipia | Laikipia East | JP | Elected |
12 | Fatuma Gedi | Ali | Wajir | Wajir | PDR | Elected |
13 | Sharif Athman | Ali | Lamu | Lamu East | JP | Elected |
14 | John Olago | Aluoch | Kisumu | Kisumu West | FORD-K | Elected |
15 | Rashid Kassim | Amin | Wajir | Wajir East | WDM-K | Elected |
16 | Paul Otiende | Amollo | Siaya | Rarieda | ODM | Elected |
17 | Ayub Savula | Angatia | Kakamega | Lugari | ANC | Elected |
18 | Jimmy Nuru Ondieki | Angwenyi | Kisii | Kitutu Chache North | JP | Elected |
19 | Samuel | Arama | Nakuru | Nakuru Town West | JP | Elected |
20 | Lemanken | Aramat | Narok | Narok East | JP | Elected |
21 | Paul Simba | Arati | Nairobi | Dagoretti North | ODM | Elected |
22 | Marselino Malimo | Arbelle | Marsabit | Laisamis | JP | Elected |
23 | Samuel Onunga | Atandi | Siaya | Alego Usonga | ODM | Elected |
24 | Owino Paul Ongili | Babu | Nairobi | Embakasi East | ODM | Elected |
25 | Bady Twalib | Bady | Mombasa | Jomvu | ODM | Elected |
26 | Owen Yaa | Baya | Kilifi | Kilifi North | ODM | Elected |
27 | David Kangogo | Bowen | Elgeyo Marakwet | Marakwet East | JP | Elected |
28 | Sakwa John | Bunyasi | Busia | Nambale | ANC | Elected |
29 | Rozaah Akinyi | Buyu | Kisumu | Kisumu | ODM | Elected |
30 | Jane Jepkorir Kiptoo | Chebaibai | Elgeyo Marakwet | Elgeyo\/Marakwet | JP | Elected |
31 | Moses Kipkemboi | Cheboi | Nakuru | Kuresoi North | JP | Elected |
32 | Maitu Sabina Wanjiru | Chege | Murang'a | Murang'a | JP | Elected |
33 | Joyce Korir | Chepkoech | Bomet | Bomet | JP | Elected |
34 | William Kamuren Chirchir | Chepkut | Uasin Gishu | Ainabkoi | IND | Elected |
35 | Charity Kathambi | Chepkwony | Nakuru | Njoro | JP | Elected |
36 | Gladwell Jesire | Cheruiyot | Baringo | Baringo | KANU | Elected |
37 | Fred Kapondi | Chesebe | Bungoma | Mt. Elgon | JP | Elected |
38 | Samwel Moroto | Chumel | West Pokot | Kapenguria | JP | Elected |
39 | David | Ochieng | Siaya | Ugenya | Movement for Democracy and Growth (MDG) Party | |
40 | Abdul Rahim | Dawood | Meru | North Imenti | JP | Elected |
41 | Aden Bare | Duale | Garissa | Garissa Township | JP | Elected |
42 | Mohamed Dahir | Duale | Garissa | Dadaab | KANU | Elected |
43 | James Lomenen | Ekomwa | Turkana | Turkana South | JP | Elected |
44 | Joyce Akai | Emanikor | Turkana | Turkana | JP | Elected |
45 | Ahmed Bashane | Gaal | Wajir | Tarbaj | PDR | Elected |
46 | Rigathi | Gachagua | Nyeri | Mathira | JP | Elected |
47 | Samuel Kinuthia | Gachobe | Nakuru | Subukia | JP | Elected |
48 | James Mwangi | Gakuya | Nairobi | Embakasi North | JP | Elected |
49 | Mercy Wanjiku | Gakuya | Nairobi | Kasarani | JP | Elected |
50 | Francis Chachu | Ganya | Marsabit | North Horr | FAP | Elected |
51 | Mohamed Hire | Garane | Garissa | Lagdera | KANU | Elected |
52 | Dennitah | Ghati | N\/A | Nominated | ODM | Nominated |
53 | David | Gikaria | Nakuru | Nakuru Town East | JP | Elected |
54 | Charles Gumini | Gimose | Vihiga | Hamisi | FORD-K | Elected |
55 | Faith Wairimu | Gitau | Laikipia | Nyandarua | JP | Elected |
56 | Robert Gichimu | Githinji | Kirinyaga | Gichugu | JP | Elected |
57 | George Macharia Kariuki | Gk | Kirinyaga | Ndia | JP | Elected |
58 | Lilian Achieng | Gogo | Homa Bay | Rangwe | ODM | Elected |
59 | Anab Mohamed | Gure | Garissa | Garissa | JP | Elected |
60 | Ali Wario | Guyo | Tana River | Garsen | WDM-K | Elected |
61 | Amina Gedow | Hassan | Mandera | Mandera | EFP | Elected |
62 | Kulow Maalim | Hassan | Mandera | Banissa | EFP | Elected |
63 | Omar Mohamed Maalim | Hassan | Mandera | Mandera East | EFP | Elected |
64 | Rehema | Hassan | Tana River | Tana River | MCCP | Elected |
65 | Zuleikha Juma | Hassan | Kwale | Kwale | ODM | Elected |
66 | Said Buya | Hiribae | Tana River | Galole | FORD-K | Elected |
67 | Hassan Oda | Hulufo | Isiolo | Isiolo North | KPP | Elected |
68 | Abdi Mude | Ibrahim | Mandera | Lafey | EFP | Elected |
69 | Ahmed Abdisalan | Ibrahim | Wajir | Wajir North | ODM | Elected |
70 | Nasri Sahal | Ibrahim | N\/A | Nominated | FORD - K | Nominated |
71 | Anthony Kimani | Ichung'wah | Kiambu | Kikuyu | JP | Elected |
72 | Moses Malulu | Injendi | Kakamega | Malava | JP | Elected |
73 | Cyprian Kubai | Iringo | Meru | Igembe Central | JP | Elected |
74 | Rehema Dida | Jaldesa | Isiolo | Isiolo | JP | Elected |
75 | Patrick Kimani Wainaina | Jungle | Kiambu | Thika Town | IND | Elected |
76 | N. | Justin B. | ||||
77 | Josphat Gichunge Mwirabua | Kabeabea | Meru | Tigania East | PNU | Elected |
78 | Francis Tom Joseph | Kajwang’ | Nairobi | Ruaraka | ODM | Elected |
79 | George Peter Opondo | Kaluma | Homa Bay | Homa Bay Town | ODM | Elected |
80 | Maina | Kamanda | N\/A | Nominated | JP | Nominated |
81 | Joyce | Kamene | Machakos | Machakos | WDM-K | Elected |
82 | William | Kamket Kassait | Baringo | Tiaty | KANU | Elected |
83 | Charles | Kamuren | Baringo South | Jubilee Party | ||
84 | Elijah Memusi | Kanchory | Kajiado | Kajiado Central | ODM | Elected |
85 | Joshua Chepyegon | Kandie | Baringo | Baringo Central | MCCP | Elected |
86 | Christopher Odhiambo | Karani | Siaya | Ugenya | ODM | Elected |
87 | Irene Muthoni | Kasalu | Kitui | Kitui | WDM-K | Elected |
88 | Aisha Jumwa Karisa | Katana | Malindi | Malindi | ODM | Elected |
89 | Paul Kahindi | Katana | Kilifi | Kaloleni | ODM | Elected |
90 | Edward Oku | Kaunya | Busia | Teso North | ANC | Elected |
91 | Mathenge James Kanini | Kega | Nyeri | Kieni | N\/A | Elected |
92 | Alfred Kiptoo | Keter | Nandi | Nandi Hills | JP | Elected |
93 | Gideon | Keter | N\/A | Nominated | JP | Nominated |
94 | Anthony Githiaka | Kiai | Nyeri | Mukurweini | JP | Elected |
95 | David Njuguna | Kiaraho | Nyandarua | Ol Kalou | JP | Elected |
96 | Annie Wanjiku | Kibeh | Kiambu | Gatundu North | JP | Elected |
97 | Julius Melly | Kibiwot | Nandi | Tinderet | JP | Elected |
98 | Enoch Wamalwa | Kibunguchy | Kakamega | Likuyani | FORD-K | Elected |
99 | Clement Muturi | Kigano | Murang'a | Kangema | JP | Elected |
100 | Jayne Njeri Wanjiru | Kihara | Nakuru | Naivasha | JP | Elected |
101 | Peter Kimari | Kihara | Murang'a | Mathioya | JP | Elected |
102 | Charles Mutavi | Kilonzo | Machakos | Yatta | IND | Elected |
103 | Francis Kuria | Kimani | Nakuru | Molo | JP | Elected |
104 | Joshua Kivinda | Kimilu | Makueni | Kaiti | WDM-K | Elected |
105 | Amos Muhinga | Kimunya | Nyandarua | Kipipiri | JP | Elected |
106 | Patrick Makau | King'ola | Machakos | Mavoko | WDM-K | Elected |
107 | Simon Nganga | Kingara | Kiambu | Ruiru | JP | Elected |
108 | Michael Thoyah | Kingi | Kilifi | Magarini | ODM | Elected |
109 | Jeremiah Ng’ayu | Kioni | Nyandarua | Ndaragwa | JP | Elected |
110 | William Cheptumo | Kipkiror | Baringo | Baringo North | JP | Elected |
111 | Joseph Tonui | Kipkosgei | Nakuru | Kuresoi South | JP | Elected |
112 | Johana Ngeno | Kipyegon | Narok | Emurua Dikirr | KANU | Elected |
113 | Moses Nguchine | Kirima | Meru | Central Imenti | JP | Elected |
114 | William Kipkemoi | Kisang | Elgeyo-Marakwet | Marakwet West | JP | Elected |
115 | Marwa Kemero Maisori | Kitayama | Migori | Kuria East | JP | Elected |
116 | Richard Ken Chonga | Kiti | Kilfi | Kilifi South | ODM | Elected |
117 | Ernest Ogesi | Kivai | Vihiga | Vihiga | ANC | Elected |
118 | Nelson | Koech | Kericho | Belgut | JP | Elected |
119 | Wilson Kipngetich | Kogo | Nandi | Chesumei | JP | Elected |
120 | Paul | Koinange | Kiambu | Kiambaa | N\/A | Elected |
121 | Gideon Sitelu | Konchela | Narok | Kilgoris | JP | Elected |
122 | Beatrice Pauline Cherono | Kones | Bomet | Bomet East | JP | Elected |
123 | Sarah Paulata | Korere | Laikipia | Laikipia North | N\/A | Elected |
124 | Generali Nixon Kiprotich | Korir | Nairobi | Lang'ata | JP | Elected |
125 | Benard Kipsengeret | Koros | Kericho | Sigowet\/Soin | IND | Elected |
126 | Hilary Kiplang’at | Kosgei | Kericho | Kipkelion West | JP | Elected |
127 | Alexander Kimutai Kigen | Kosgey | Nandi | Emgwen | JP | Elected |
128 | Caleb Kipkemei | Kositany | Uasin Gishu | Soy | JP | Elected |
129 | Gideon Kimutai | Koske | Bomet | Chepalungu | CCM | Elected |
130 | Dominic Kipkoech | Koskei | Bomet | Sotik | JP | Elected |
131 | Florence Chepngetich | Koskey | Kericho | Kericho | JP | Elected |
132 | John Waluke | Koyi | Bungoma | Sirisia | JP | Elected |
133 | Moses Kiarie | Kuria | Kiambu | Gatundu South | JP | Elected |
134 | Lentoi Joni L. | Lekumontare | Samburu | Samburu East | KANU | Elected |
135 | Alois Musa | Lentoimaga | Samburu | Samburu North | JP | Elected |
136 | Yegon Brighton | Leonard | Bomet | Konoin | JP | Elected |
137 | Maison | Leshoomo | Samburu | Samburu | KANU | Elected |
138 | Moses K. | Lessonet | Baringo | Eldama Ravine | JP | Elected |
139 | Josephine Naisula | Lesuuda | Samburu | Samburu West | KANU | Elected |
140 | Kirui Joseph | Limo | Kericho | Kipkelion East | JP | Elected |
141 | Chelule Chepkorir | Liza | Nakuru | Nakuru | JP | Elected |
142 | Peter | Lochakapong | West Pokot | Sigor | JP | Elected |
143 | Jeremiah Ekamais | Lomorukai | Turkana | Loima | ODM | Elected |
144 | Mark | Lomunokol | West Pokot | Kacheliba | PDR | Elected |
145 | Caleb Amisi | Luyai | Trans-Nzoia | Saboti | ODM | Elected |
146 | Daniel Kitonga | Maanzo | Makueni | Makueni | WDM-K | Elected |
147 | Moses Wekesa Mwambu | Mabonga | Bungoma | Bumula | IND | Elected |
148 | Justus Murunga | Makokha | Kakamega | Matungu | ANC | Elected |
149 | Joseph Wathigo | Manje | Kajiado | Kajiado North | JP | Elected |
150 | Richard Maore | Maoka | Meru | Igembe North | JP | Elected |
151 | Patrick Kariuki | Mariru | Laikipia | Laikipia West | JP | Elected |
152 | Sylvanus | Maritim | Kericho | Ainamoi | JP | Elected |
153 | Alfred Agoi | Masadia | Vihiga | Sabatia | ANC | Elected |
154 | Peter Francis | Masara | Migori | Suna West | IND | Elected |
155 | Julius Musili | Mawathe | Nairobi | Embakasi South | WDM-K | Elected |
156 | Nimrod Mbithuka | Mbai | Kitui | Kitui East | JP | Elected |
157 | Jessica Nduku Kiko | Mbalu | Makueni | Kibwezi East | WDM-K | Elected |
158 | Cecily | Mbarire | N\/A | Nominated | JP | Nominated |
159 | Japhet Miriti Kareke | Mbiuki | Tharaka-Nithi | Maara | JP | Elected |
160 | Ali Menza | Mbogo | Mombasa | Kisauni | WDM-K | Elected |
161 | Mishi Juma Khamisi | Mboko | Mombasa | Likoni | ODM | Elected |
162 | David Mwalika | Mboni | Kitui | Kitui Rural | CCU | Elected |
163 | Robert | Mbui | Machakos | Kathiani | WDM-K | Elected |
164 | Jeremiah Omboko | Milemba | Vihiga | Emuhaya | ANC | Elected |
165 | Swarup Ranjan | Mishra | Uasin Gishu | Kesses | JP | Elected |
166 | Lydia Haika Mnene | Mizighi | Taita Taveta | Taita Taveta | JP | Elected |
167 | Jones Mwagogo | Mlolwa | Voi | Voi | ODM | Elected |
168 | Vincent Kemosi | Mogaka | Nyamira | West Mugirango | FORD-K | Elected |
169 | Abdikhaim Osman | Mohamed | Garissa | Fafi | KANU | Elected |
170 | Ahmed Kolosh | Mohamed | Wajir | Wajir West | ODM | Elected |
171 | Asha Hussein | Mohamed | Mombasa | Mombasa | ODM | Elected |
172 | Mohamed Ali | Mohamed | Mombasa | Nyali | IND | Elected |
173 | Lokiru Ali | Mohammed | Turkana | Turkana East | ODM | Elected |
174 | Mohamud Sheikh | Mohammed | Wajir | Wajir South | JP | Elected |
175 | Kipruto | Moi | Kajiado | Rongai | KANU | Elected |
176 | Ben George Orori | Momanyi | Nyamira | Borabu | WDM-K | Elected |
177 | Jerusha Mongina | Momanyi | Nyamira | Nyamira | JP | Elected |
178 | Shadrack John | Mose | Nyamira | Kitutu Masaba | JP | Elected |
179 | Michael Mwangi | Muchira | Nyandarua | Ol Jorok | JP | Elected |
180 | Michael Mwangi | Muchira | Nyandarua | Ol Jorok | JP | Elected |
181 | James Gichuki | Mugambi | Nyeri | Othaya | JP | Elected |
182 | Elsie Busihile | Muhanda | Kakamega | Kakamega | ODM | Elected |
183 | Titus Khamala | Mukhwana | Kakamega | Lurambi | ANC | Elected |
184 | Gabriel Kago | Mukuha | Kiambu | Githunguri | JP | Elected |
185 | James Lusweti | Mukwe | Bungoma | Kabuchai | FORD-K | Elected |
186 | Stephen Mutinda | Mule | Machakos | Matungulu | WDM-K | Elected |
187 | Fabian Kyule | Muli | Machakos | Kangundo | MUUNGANO | Elected |
188 | Benson Makali | Mulu | Kitui | Kitui Central | WDM-K | Elected |
189 | Gideon Mutemi | Mulyungi | Kitui | Mwingi Central | WDM-K | Elected |
190 | Rose Museo | Mumo | Makueni | Makueni | WDM-K | Elected |
191 | Victor Kioko | Munyaka | Machakos | Machakos Town | JP | Elected |
192 | James Kipkosgei | Murgor | Elgeyo-Marakwet | Keiyo North | JP | Elected |
193 | George Gitonga | Murugara | Tharaka-Nithi | Tharaka | DP | Elected |
194 | Kathuri | Murungi | Meru | South Imenti | IND | Elected |
195 | Vincent Musyoka | Musau | Machakos | Mwala | MCCP | Elected |
196 | Patrick Mweu | Musimba | Makueni | Kibwezi West | IND | Elected |
197 | Japheth Kiplangat | Mutai | Kericho | Bureti | JP | Elected |
198 | Stanley Muiruri | Muthama | Lamu | Lamu West | MCCP | Elected |
199 | Didmus Wekesa Barasa | Mutua | Bungoma | Kimilili | JP | Elected |
200 | Florence Mwikali | Mutua | Busia | Busia | ODM | Elected |
201 | John Kanyuithia | Mutunga | Meru | Tigania West | JP | Elected |
202 | Geoffrey Kingagi | Muturi | Embu | Mbeere South | JP | Elected |
203 | Andrew | Mwadime | Taita Taveta | Mwatate | ODM | Elected |
204 | Danson Mwashako | Mwakuwona | Taita Taveta | Wundanyi | WDM-K | Elected |
205 | Nicholas Scott Tindi | Mwale | Kakamega | Butere | ANC | Elected |
206 | Joshua Mbithi | Mwalyo | Machakos | Masinga | WDM-K | Elected |
207 | Teddy Ngumbao | Mwambire | Kilifi | Ganze | ODM | Elected |
208 | William Kamoti | Mwamkale | Kilifi | Rabai | ODM | Elected |
209 | Kawira | Mwangaza | Meru | Meru | IND | Elected |
210 | Benjamin Gathiru | Mwangi | Nairobi | Embakasi Central | JP | Elected |
211 | James Gichuhi | Mwangi | Nyeri | Tetu | JP | Elected |
212 | Jonah Mburu | Mwangi | Kiambu | Lari | JP | Elected |
213 | Ruth W. | Mwaniki | Murang'a | Kigumo | JP | Elected |
214 | Gertrude Mbeyu | Mwanyanje | Kilifi | Kilifi | ODM | Elected |
215 | Khatib Abdallah | Mwashetani | Kwale | Lungalunga | JP | Elected |
216 | Peter Mungai | Mwathi | Kiambu | Limuru | JP | Elected |
217 | John Paul | Mwirigi | Meru | Igembe South | IND | Elected |
218 | Justus Gesito Mugali | M’mbaya | Kakamega | Shinyalu | ODM | Elected |
219 | Johnson Manya | Naicca | Kakamega | Mumias West | ODM | Elected |
220 | John Lodepe | Nakara | Turkana | Turkana Central | ODM | Elected |
221 | Christopher Doye | Nakuleu | Turkana | Turkana North | JP | Elected |
222 | Daniel Epuyo | Nanok | Turkana | Turkana West | JP | Elected |
223 | Daniel Epuyo | Nanok | Turkana | Turkana West | JP | Elected |
224 | Abdullswamad Sheriff | Nassir | Mombasa | Mvita | ODM | Elected |
225 | Isaac Waihenya | Ndirangu | Nairobi | Roysambu | JP | Elected |
226 | Mbadi John | Ng'ongo | Homa Bay | Suba South | ODM | Elected |
227 | Purity Wangui | Ngirici | Kirinyaga | Kirinyaga | JP | Elected |
228 | Joseph Nduati | Ngugi | Murang'a | Gatanga | JP | Elected |
229 | Charles Ngusya | Nguna | Kitui | Mwingi West | WDM-K | Elected |
230 | Onesmas Kimani | Ngunjiri | Nakuru | Bahati | JP | Elected |
231 | Charles Muriuki | Njagagua | Embu | Mbeere North | JP | Elected |
232 | Charles Kanyi | Njagua | Nairobi | Starehe | JP | Elected |
233 | Eric Muchangi | Njiru | Embu | Runyenjes | JP | Elected |
234 | Jane Wanjuki | Njiru | Embu | Embu | JP | Elected |
235 | Jude L. | Njomo | Kiambu | Kiambu | JP | Elected |
236 | Mary Wamaua Waithira | Njoroge | Murang'a | Maragwa | JP | Elected |
237 | Sophia Abdi | Noor | Garissa | Ijara | PDR | Elected |
238 | Patrick Munene | Ntwiga | Tharaka-Nithi | Chuka\/Igambang'ombe | JP | Elected |
239 | Junet Sheikh | Nuh | Migori | Suna East | ODM | Elected |
240 | Beatrice Nkatha | Nyaga | Tharaka-Nithi | Tharaka-Nithi | JP | Elected |
241 | John Muchiri | Nyaga | Embu | Manyatta | JP | Elected |
242 | Rachael Kaki | Nyamai | Kitui | Kitui South | JP | Elected |
243 | Mark Ogolla | Nyamita | Migori | Uriri | ODM | Elected |
244 | Joash Nyamache | Nyamoko | Migori | North Mugirango | JP | Elected |
245 | Edith | Nyenze | Kitui | Kitui West | WDM-K | Elected |
246 | James Wambura | Nyikal | Kisumu | Seme | ODM | Elected |
247 | Samson Ndindi | Nyoro | Murang'a | Kiharu | JP | Elected |
248 | Thuddeus Kithua | Nzambia | Makueni | Kilome | WDM-K | Elected |
249 | Paul Musyimi | Nzengu | Kitui | Mwingi North | WDM-K | Elected |
250 | Erastus Kivasu | Nzioka | Makueni | Mbooni | ND | Elected |
251 | Eve Akinyi | Obara | Homa Bay | Kabondo Kasipul | ODM | Elected |
252 | Innocent Momanyi | Obiri | Kisii | Bobasi | PDP | Elected |
253 | Ruweida Mohamed | Obo | Lamu | Lamu | JP | Elected |
254 | Pamela Awuor | Ochieng | Migori | Migori | ODM | Elected |
255 | Geoffrey Makokha | Odanga | Busia | Matayos | ODM | Elected |
256 | Tom Mboya | Odege | Migori | Nyatike | ODM | Elected |
257 | Elisha Ochieng | Odhiambo | Siaya | Gem | ODM | Elected |
258 | Millie Grace Akoth | Odhiambo | Homa Bay | Suba North | ODM | Elected |
259 | Prof. | Oduol | N\/A | N\/A | ODM | Nominated |
260 | Christine Ombaka | Oduor | Siaya | Siaya | ODM | Elected |
261 | Gideon Ochanda | Ogolla | Siaya | Bondo | ODM | Elected |
262 | Zadoc Abel | Ogutu | Kisii | Bomachoge Borabu | IND | Elected |
263 | Jared Odoyo | Okelo | Kisumu | Nyando | ODM | Elected |
264 | Andrew Adipo | Okuome | Homa Bay | Karachuonyo | ODM | Elected |
265 | Richard Moitalel | Ole Kenta | Narok | Narok North | ODM | Elected |
266 | Korei | Ole Lemein | Narok | Narok South | JP | Elected |
267 | Katoo Judah | Ole Metito | Kajiado | Kajiado South | JP | Elected |
268 | David | Ole Sankok | N\/A | N\/A | JP | Nominated |
269 | Anthony Tom | Oluoch | Nairobi | Mathare | ODM | Elected |
270 | Ezekiel Machogu | Ombaki | Kisii | Nyaribari Masaba | NAPK | Elected |
271 | Christopher | Omulele | Vihiga | Luanda | ODM | Elected |
272 | Geoffrey | Omuse | Busia | Teso South | ODM | Elected |
273 | George Aladwa | Omwera | Nairobi | Makadara | ODM | Elected |
274 | Janet | Ongera | Kisii | Kisii | ODM | Elected |
275 | Silvanus Osoro | Onyiego | Kisii | South Mugirango | KNC | Elected |
276 | Godfrey | Osotsi | N\/A | N\/A | ANC | Nominated |
277 | Fred Odhiambo | Ouda | Kisumu | Kisumu Central | ODM | Elected |
278 | Wilberforce Ojiambo | Oundo | Busia | Funyula | ODM | Elected |
279 | John Walter | Owino | Migori | Awendo | ODM | Elected |
280 | Martin Peters | Owino | Homa Bay | Ndhiwa | ODM | Elected |
281 | Joshua Aduma | Owuor | Kisumu | Nyakach | ODM | Elected |
282 | John Oroo | Oyioka | Kisii | Bonchari | PDP | Elected |
283 | James Onyango | Oyoo | Kisumu | Muhoroni | ODM | Elected |
284 | Joseph H. | Oyula | Busia | Butula | ODM | Elected |
285 | Esther Muthoni Rosanna | Passaris | Nairobi | Nairobi CIty | ODM | Elected |
286 | David Losiakou | Pkosing | West Pokot | Pokot South | JP | Elected |
287 | Dr Robert | Pukose | Trans-Nzoia | Endebess | JP | Elected |
288 | Suleiman Dori | Ramadhani | Kwale | Msambweni | ODM | Elected |
289 | Dido Ali | Raso | Marsabit | Saku | JP | Elected |
290 | Mugambi Murwithania | Rindikiri | Meru | Buuri | JP | Elected |
291 | Mathias Nyamabe | Robi | Migori | Kuria West | JP | Elected |
292 | Daniel Kipkogei | Rono | Elgeyo-Marakwet | Keiyo South | JP | Elected |
293 | Bernard Alfred Wekesa | Sambu | Bungoma | Webuye East | ANC | Elected |
294 | Cornelly | Serem | Nandi | Aldai | JP | Elected |
295 | Joshua Kutuny | Serem | Trans-Nzoia | Cherangany | JP | Elected |
296 | Sammy Kipkorir | Seroney | N\/A | N/A | WDM-K | Nominated |
297 | Naomi Namsi | Shaban | Taita Taveta | Taveta | JP | Elected |
298 | Jennifer | Shamalla | N\/A | N\/A | JP | Nominated |
299 | Omar Mwinyi | Shimbwa | Mombasa | Changamwe | ODM | Elected |
300 | Benard Masaka | Shinali | Kakamega | Ikolomani | JP | Elected |
301 | Gladys Jepkosgei-Boss | Shollei | Uasin Gishu | Uasin Gishu | JP | Elected |
302 | Abdi Omar | Shurie | Garissa | Balambala | JP | Elected |
303 | David Eseli | Simiyu | Bungoma | Tongaren | FORD-K | Elected |
304 | Daniel Wanyama | Sitati | Bungoma | Webuye West | JP | Elected |
305 | Janet Jepkemboi | Sitienei | Uasin Gishu | Turbo | IND | Elected |
306 | Wilson | Sossion | N\/A | N\/A | ODM | Nominated |
307 | Oscar Kipchumba | Sudi | Uasin Gishu | Kapseret | JP | Elected |
308 | George Risa | Sunkuyia | Kajiado | Kajiado West | JP | Elected |
309 | Kassim Sawa | Tandaza | Kwale | Matuga | ANC | Elected |
310 | Benjamin Dalu Stephen | Tayari | Kwale | Kinango | ODM | Elected |
311 | Abdi Koropu | Tepo | Isiolo | Isiolo South | KPP | Elected |
312 | Janet Marania | Teyiaa | Kajiado | Kajiado | JP | Elected |
313 | George | Theuri | Nairobi | Embakasi West | JP | Elected |
314 | Zachary Kwenya | Thuku | Nyandarua | Kinangop | JP | Elected |
315 | Silas Kipkoech | Tiren | Uasin Gishu | Moiben | JP | Elected |
316 | Peris Pesi | Tobiko | Kajiado | Kajiado East | JP | Elected |
317 | Lilian Cheptoo | Tomitom | West Pokot | West Pokot | JP | Elected |
318 | Richard Nyagaka | Tongi | Kisii | Nyaribari Chache | JP | Elected |
319 | Gabriel Koshal | Tongoyo | Narok | Narok West | CCM | Elected |
320 | Ronald Kiprotich | Tonui | Bomet | Bomet Central | JP | Elected |
321 | Daniel Kamuren | Tuitoek | Baringo | Mogotio | JP | Elected |
322 | Tecla Chebet | Tum | Nandi | Nandi | JP | Elected |
323 | Vincent Kipkurui | Tuwei | Nandi | Mosop | JP | Elected |
324 | Roselinda Soipan | Tuya | Narok | Narok | JP | Elected |
325 | Josphat Kabinga | Wachira | Kirinyaga | Mwea | JP | Elected |
326 | Rahab Mukami | Wachira | Nyeri | Nyeri | JP | Elected |
327 | Alice Muthoni | Wahome | Murang'a | Kandara | JP | Elected |
328 | Francis Munyua | Waititu | Kiambu | Juja | JP | Elected |
329 | Chrisantus Wamalwa | Wakhungu | Trans-Nzoia | Kiminini | FORD-K | Elected |
330 | James Githua Kamau | Wamacukuru | Kiambu | Kabete | JP | Elected |
331 | Catherine Nanjala | Wambilianga | Bungoma | Bungoma | FORD-K | Elected |
332 | John Munene | Wambugu | Kirinyaga | Kirinyaga Central | JP | Elected |
333 | Martin Deric Ngunjiri | Wambugu | Nyeri | Nyeri Town | JP | Elected |
334 | Gathoni | Wamuchomba | Kiambu | Kiambu | JP | Elected |
335 | Athanas Misiko Wafula | Wamunyinyi | Bungoma | Kanduyi | FORD-K | Elected |
336 | James Opiyo | Wandayi | Siaya | Ugunja | ODM | Elected |
337 | Gladys Atieno Nyasuna | Wanga | Homa Bay | Homa Bay | ODM | Elected |
338 | Christopher Aseka | Wangaya | Kakamega | Khwisero | ANC | Elected |
339 | Emmanuel | Wangwe | Kakamega | Navakholo | JP | Elected |
340 | Raphael Bitta Sauti | Wanjala | Busia | Budalangi | ODM | Elected |
341 | Martha Wangari | Wanjira | Nakuru | Gilgil | JP | Elected |
342 | Janet Nangabo | Wanyama | Trans-Nzoia | Trans-Nzoia | JP | Elected |
343 | Ferdinard Kevin | Wanyonyi | Trans-Nzoia | Kwanza | FORD-K | Elected |
344 | Ali | Wario | Tana River | Bura | JP | Elected |
345 | Qalicha Gufu | Wario | Marsabit | Moyale | JP | Elected |
346 | Catherine Wanjiku | Waruguru | Laikipia | Laikipia | JP | Elected |
347 | Benjamin Jomo | Washiali | Kakamega | Mumias East | JP | Elected |
348 | John Kiarie | Waweru | Nairobi | Dagoretti South | JP | Elected |
349 | Charles Ong’ondo | Were | Homa Bay | Kasipul | ODM | Elected |
350 | Timothy Wanyonyi | Wetangula | Nairobi | Westlands | ODM | Elected |
351 | Adan Haji | Yussuf | Mandera | Mandera West | EFP | Elected |
352 | Mucheke Halima | Yussuf | N\/A | N\/A | JP | Nominated |