Benjamin Aggrey Ntim

Ben Aggrey Ntim ni mhandisi na mwanasiasa wa Ghana . Alikuwa Waziri wa Mawasiliano chini ya raisi John Agyekum Kufuor . [1]

Maisha ya kielimu hariri

Ntim alipokea Shahada yake ya Sayansi katika uhandisi na Heshima za Daraja la 1 mnamo 1966. Kisha akaendelea kusoma Chuo Kikuu cha London na kuwa Daktari wa Falsafa katika uhandisi wa angani. [2]

Ntim alifanya kazi kama mhandisi huko Rolls-Royce baada ya kupata shahada yake ya Uzamivu. Rolls-Royce alifanya kazi ya utafiti na muundo wa compressor. Baada ya kuondoka Rolls-Royce Ntim alijiunga na UNESCO kama mtaalamu wa uhandisi. [3] Ntim ndiye Mkurugenzi wa sasa Wenyeviti wa Omatek Computers Ltd.

Marejeo hariri

  1. High-Level Segment. Biography of H.E. Dr. Benjamin Aggrey Ntim. itu.int. Itu.int. Iliwekwa mnamo 1 June 2017.
  2. High-Level Segment. Biography of H.E. Dr. Benjamin Aggrey Ntim. itu.int. Itu.int. Iliwekwa mnamo 1 June 2017.High-Level Segment, (HLS) of Council 20. "Biography of H.E. Dr. Benjamin Aggrey Ntim". itu.int. Itu.int
  3. High-Level Segment. Biography of H.E. Dr. Benjamin Aggrey Ntim. itu.int. Itu.int. Iliwekwa mnamo 1 June 2017.High-Level Segment, (HLS) of Council 20. "Biography of H.E. Dr. Benjamin Aggrey Ntim". itu.int. Itu.int. Retrieved
  Makala hii kuhusu mtu huyo bado ni mbegu.
Je, unajua kitu kuhusu Benjamin Aggrey Ntim kama wasifu wake, habari za maisha au kazi yake?
Labda unaona habari katika Wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.