Deo Munishi

Deogratius Munishi (amezaliwa tarehe 16 Agosti 1990 katika jiji la Mwanza) ni mchezaji wa kandanda ambaye anacheza nafasi ya golikipa katika timu inayoshiriki ligi kuu ya Tanzania ambayo ni Simba Sports Club.

Timu alizowahi kuchezeaEdit

Simba S.C.-2009-2011

Azam F.C.-2011-2013

Yanga Sc-2013-

  Makala hii kuhusu mtu huyo bado ni mbegu.
Je, unajua kitu kuhusu Deo Munishi kama wasifu wake, habari za maisha au kazi yake?
Labda unaona habari katika Wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.