Tofauti kati ya marekesbisho "Majadiliano ya mtumiaji:Baba Tabita"

 
:Asante kwa kunikumbuka. Namshukuru Mungu kwa kunilinda na kunirudisha afya. Hatua kwa hatua! :) Nimeweza kurudi kazini. Bado kuna mambo mengi yanayonizuilia kuchangia hapa nilivyokuwa nimezoea. Moyoni lakini tupo pamoja! Wasalaam, --'''[[Mtumiaji:Baba Tabita|Baba Tabita]] ([[Majadiliano ya mtumiaji:Baba Tabita#top|majadiliano]])''' 06:39, 16 Machi 2018 (UTC)
 
::Salaam, karibu tena kaka! Naona juhudi zako.--[[User:Muddyb Blast Producer|<font color="blue"><sub>'''Mwanaharakati'''</sub></font>]]</span><font face="Verdana">[[User talk:Muddyb Blast Producer|<font color="gray"><sup>'''Longa'''</sup></font>]] 07:21, 26 Machi 2018 (UTC)