Muddyb

Joined 18 Agosti 2007
no edit summary
(sahihisho dogo tu.)
No edit summary
}}
Ninaitwa Mohammed. Humu hujiita "'''{{BASEPAGENAME}}'''". Ninaishi [[Dar es Salaam]], [[Tanzania]]. Hapa ninasimama kama mkabidhi na mrasimu wa [[kamusi elezo]] hii ya [[Kiswahili]]. Ukiwa una uswali lolote, basi uliza nami nitakujibu! Mimi ni mpenzi sana wa muziki na filamu. Hivyo, makala nyingi ninazoandika zinahusu masuala ya muziki na filamu!
 
<big>'''Nukuu kali kutoka katika wimbo:'''</big>
{{quote|Wanakuja kwa tafadhali, wakisha pata wanapotea! Aaah, mwambie ajihadhari, na dua njema na mwombea!|[[Diamond]]}}
==Masanduku vya Mtumiaji==
{{User sw}}{{User en-2}}