Open main menu

Ngogwa ni kata ya Wilaya ya Kahama Mjini katika Mkoa wa Shinyanga, Tanzania. Kwa mujibu wa sensa iliyofanyika mwaka wa 2012, kata ilikuwa na wakazi wapatao 8,202 waishio humo.[1]

MarejeoEdit

  Makala hii kuhusu maeneo ya Mkoa wa Shinyanga bado ni mbegu.
Je unajua kitu kuhusu Ngogwa kama historia yake, biashara, taasisi zilizopo, watu au utamaduni?
Labda unaona habari katika wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.
Usitaje majina ya madiwani na viongozi au maafisa wengine wa sasa maana wanabadilika haraka mno.
  Kata za Wilaya ya Kahama Mjini - Mkoa wa Shinyanga - Tanzania  

Busoka | Isagehe | Iyenze | Kagongwa | Kahama Mjini | Kilago | Kinaga | Majengo | Malunga | Mhongolo | Mhungula | Mondo | Mwendakulima | Ngogwa | Nyahanga | Nyandekwa | Nyasubi | Nyihogo | Wendele | Zongomera