Henry Mdimu

Henry Mdimu

Henry Mdimu (amezaliwa 4 Agosti 1976) ni mwanzilishi wa shirika la Imetosha Foundation, shirika linaloelimisha na kuwasaidia maalbino nchini Tanzania juu ya namna ya kujitambua pamoja na masuala ya kiafya yanayowakumba watu wenye ualbino.[1]

Maisha YakeEdit

Elimu YakeEdit

Kazi YakeEdit

MahusianoEdit

TuzoEdit

MarejeoEdit

  Makala hii kuhusu mtu huyo bado ni mbegu.
Je, unajua kitu kuhusu Henry Mdimu kama wasifu wake, habari za maisha au kazi yake?
Labda unaona habari katika Wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.