Kashaulili

Kashaulili ni jina la kata ya manisipaa ya Mpanda katika Mkoa wa Katavi, Tanzaniayenye postikodi namba 50106 [1]. Kwa mujibu wa sensa iliyofanyika mwaka wa 2012, kata ilikuwa na wakazi wapatao 13,009 waishio humo.[2]

Kata ya Kashaulili
Kata ya Kashaulili is located in Tanzania
Kata ya Kashaulili
Kata ya Kashaulili
Mahali pa katika Tanzania
Majiranukta: 6°20′56″S 31°4′0″E / 6.34889°S 31.06667°E / -6.34889; 31.06667
Nchi Tanzania
Wilaya Wilaya ya Mpanda mjini
Idadi ya wakazi
 - 13,009

MarejeoEdit

  Makala hii kuhusu maeneo ya Mkoa wa Katavi bado ni mbegu.
Je unajua kitu kuhusu eneo hilo kama historia yake, biashara, taasisi zilizopo, watu au utamaduni?
Labda unaona habari katika wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.
Tafadhali usiingize majina ya maafisa au viongozi wa sasa maana wanabadilika mno.
  Kata za Wilaya ya Mpanda Mjini - Mkoa wa Katavi - Tanzania  

Ilembo | Kakese | Kashaulili | Kawajense | Makanyagio | Misunkumilo | Mpanda Hotel | Nsemulwa | Shanwe