Masekelo ni jina la kata ya Manisipaa ya Shinyanga katika Mkoa wa Kagera, Tanzania. Kwa mujibu wa sensa iliyofanyika mwaka wa 2012, kata ilikuwa na wakazi wapatao 8,787 waishio humo.[1]

MarejeoEdit

  Kata za Wilaya ya Shinyanga mjini - Mkoa wa Shinyanga - Tanzania  

Chamaguha | Chibe | Ibadakuli | Ibinzamata | Kambarage | Kitangili | Kizumbi | Koloto | Lubaga | Masekelo | Mwamalili | Mwawaza | Ndala | Ndembezi | Ngokolo | Old Shinyanga | Shinyanga mjini


  Makala hii kuhusu maeneo ya Mkoa wa Shinyanga bado ni mbegu.
Je unajua kitu kuhusu Masekelo kama historia yake, biashara, taasisi zilizopo, watu au utamaduni?
Labda unaona habari katika wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.
Usitaje majina ya madiwani na viongozi au maafisa wengine wa sasa maana wanabadilika haraka mno.