Msamala

Msamala ni jina la kata ya Manisipaa ya Songea katika Mkoa wa Ruvuma, Tanzania yenye postikodi namba 57117 .[1]. Kwa mujibu wa sensa iliyofanyika mwaka wa 2012, kata ilikuwa na wakazi wapatao 18,920 waishio humo.[2]

MarejeoEdit

  1. https://www.tcra.go.tz/images/documents/postcode/ruvuma.pdf[dead link]
  2. Sensa ya 2012, Ruvuma - Songea Municipal Council
  Kata za Wilaya ya Songea Mjini - Mkoa wa Ruvuma - Tanzania  

Bombambili | Lilambo | Lizaboni | Majengo | Matarawe | Mateka | Matogoro | Mfaranyaki | Misufini | Mjimwema | Mletele | Msamala | Mshangano | Mwengemshindo | Ndilimalitembo | Ruhuwiko | Ruvuma | SeedFarm | Songea Mjini | Subira | Tanga


  Makala hii kuhusu maeneo ya Mkoa wa Ruvuma bado ni mbegu.
Je unajua kitu kuhusu Msamala kama historia yake, biashara, taasisi zilizopo, watu au utamaduni?
Labda unaona habari katika wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.
Tafadhali usiingize majina ya maafisa au viongozi wa sasa maana wanabadilika mno.