Esther Mwaikambo


Esther Daniel Mwaikambo (alizaliwa mwaka 1940)[1] ni daktari Mtanzania aliyebobea katika tiba ya magonjwa ya watoto wadogo. Anafanya kazi katika chuo cha makumbusho cha Hubert Kairuki (The Hubert Kairuki Memorial University)[2].

Esther Daniel Mwaikambo
Alizaliwa 1940
Nchi Mtanzania
Kazi yake Daktari wa magonjwa ya watoto
People.svg Makala hii kuhusu mtu huyo bado ni mbegu.
Je, unajua kitu kuhusu Esther Mwaikambo kama wasifu wake, habari za maisha au kazi yake?
Labda unaona habari katika Wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.

MarejeoEdit

  Makala hii kuhusu mtu huyo bado ni mbegu.
Je, unajua kitu kuhusu Esther Mwaikambo kama wasifu wake, habari za maisha au kazi yake?
Labda unaona habari katika Wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.