Kongowe ni kata ya Wilaya ya Kibaha Mjini katika Mkoa wa Pwani, Tanzania, yenye postikodi namba 61108 .

Katika sensa ya mwaka 2022 wakazi walihesabiwa 35,625 [1]. Wakati wa sensa iliyofanyika mwaka wa 2012, kata ilikuwa na wakazi wapatao 18,500 [2] walioishi humo.

Marejeo hariri

  1. https://www.nbs.go.tz
  2. "Sensa ya 2012, Pwani - Kibaha TC" (PDF). Ilihifadhiwa kwenye nyaraka kutoka chanzo (PDF) mnamo 2004-01-02. Iliwekwa mnamo 2016-06-18.
  Kata za Wilaya ya Kibaha Mjini - Mkoa wa Pwani - Tanzania  

Kibaha | Kongowe | Mailimoja | Mbwawa | Misugusugu | Mkuza | Msangani | Pangani | Picha ya Ndege | Sofu | Tangini | Tumbi | Visiga | Viziwaziwa

  Makala hii kuhusu maeneo ya Mkoa wa Pwani bado ni mbegu.
Je unajua kitu kuhusu Kongowe kama historia yake, biashara, taasisi zilizopo, watu au utamaduni?
Labda unaona habari katika wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.
Tafadhali usiingize majina ya maafisa au viongozi wa sasa maana wanabadilika mno.