Ligera ni jina la kata ya Wilaya ya Namtumbo katika Mkoa wa Ruvuma, Tanzania yenye postikodi namba 57304 .[1]. Kwa mujibu wa sensa iliyofanyika mwaka wa 2012, kata ilikuwa na wakazi wapatao 11,796 waishio humo.[2]

Kata ya Ligera
Nchi Tanzania
Mkoa Ruvuma
Wilaya Namtumbo
Idadi ya wakazi
 - 11,796

MarejeoEdit

  Kata za Wilaya ya Namtumbo - Mkoa wa Ruvuma - Tanzania  

Hanga | Kitanda | Ligera | Likuyuseka | Limamu | Litola | Luchili | Luegu | Lusewa | Magazini | Mchomoro | Mgombasi | Mkongo | Mputa | Msindo | Namabengo | Namtumbo | Rwinga


  Makala hii kuhusu maeneo ya Mkoa wa Ruvuma bado ni mbegu.
Je unajua kitu kuhusu Ligera kama historia yake, biashara, taasisi zilizopo, watu au utamaduni?
Labda unaona habari katika wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.
Tafadhali usiingize majina ya maafisa au viongozi wa sasa maana wanabadilika mno.