Namtumbo ni jina la kata na makao makuu ya Wilaya ya Namtumbo katika Mkoa wa Ruvuma, Tanzania yenye postikodi namba 57301 .[1]. Kwa mujibu wa sensa iliyofanyika mwaka wa 2012, kata ilikuwa na wakazi wapatao 19,275 waishio humo.[2]

Namtumbo
Namtumbo is located in Tanzania
Namtumbo
Namtumbo
Mahali pa Namtumbo katika Tanzania
Majiranukta: 10°28′3″S 36°7′57″E / 10.4675°S 36.1325°E / -10.4675; 36.1325
Nchi Tanzania
Mkoa Ruvuma
Wilaya Namtumbo
Idadi ya wakazi
 - 22,702

MarejeoEdit

  Kata za Wilaya ya Namtumbo - Mkoa wa Ruvuma - Tanzania  

Hanga | Kitanda | Ligera | Likuyuseka | Limamu | Litola | Luchili | Luegu | Lusewa | Magazini | Mchomoro | Mgombasi | Mkongo | Mputa | Msindo | Namabengo | Namtumbo | Rwinga


  Makala hii kuhusu maeneo ya Mkoa wa Ruvuma bado ni mbegu.
Je unajua kitu kuhusu Namtumbo kama historia yake, biashara, taasisi zilizopo, watu au utamaduni?
Labda unaona habari katika wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.
Tafadhali usiingize majina ya maafisa au viongozi wa sasa maana wanabadilika mno.