Mafizi ni kata ya Wilaya ya Kisarawe katika Mkoa wa Pwani, Tanzania, yenye postikodi namba 61409.

Katika sensa ya mwaka 2022 wakazi walihesabiwa 10,042 [1]. Wakati wa sensa iliyofanyika mwaka wa 2012, kata ilikuwa na wakazi wapatao 6,546 [2] walioishi humo.

Marejeo hariri

  1. https://www.nbs.go.tz
  2. Sensa ya 2012, Pwani - Kisarawe DC. Jalada kutoka ya awali juu ya 2004-01-02. Iliwekwa mnamo 2016-06-10.
  Kata za Wilaya ya Kisarawe - Mkoa wa Pwani - Tanzania  

Boga | Chole | Kazimzumbwi | Kibuta | Kiluvya | Kisarawe | Kurui | Mafizi | Maneromango | Marui | Marumbo | Masaki | Msanga | Msimbu | Mzenga | Vihingo | Vikumburu


  Makala hii kuhusu maeneo ya Mkoa wa Pwani bado ni mbegu.
Je unajua kitu kuhusu Mafizi kama historia yake, biashara, taasisi zilizopo, watu au utamaduni?
Labda unaona habari katika wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.
Tafadhali usiingize majina ya maafisa au viongozi wa sasa maana wanabadilika mno.