Mngeta ni kata ya Wilaya ya Kilombero katika Mkoa wa Morogoro, Tanzania yenye Postikodi namba 67521. Wakati wa sensa iliyofanyika mwaka wa 2012, kata hii haikuanzishwa bado. [1]

MarejeoEdit

  Kata za Wilaya ya Kilombero - Mkoa wa Morogoro - Tanzania  

Chisano | Chita | Idete | Ifakara | Kamwene | Kibaoni | Kiberege | Kidatu | Kisawasawa | Lumemo | Mang'ula | Masagati | Mbingu | Mchombe | Michenga | Mkula | Mlimba | Mngeta | Mofu | Mwaya | Sanje | Uchindile | Utengule (Kilombero)


  Makala hii kuhusu maeneo ya Mkoa wa Morogoro bado ni mbegu.
Je unajua kitu kuhusu Mngeta kama historia yake, biashara, taasisi zilizopo, watu au utamaduni?
Labda unaona habari katika wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.
Tafadhali usiingize majina ya maafisa na viongozi wa sasa maana wanabadilika haraka mno.