Castor Paul Msemwa

Castor Paul Msemwa (13 Februari 1955 - 19 Oktoba 2017) alikuwa askofu Mkatoliki nchini Tanzania.

Aliwekwa wakfu na Kardinali Polycarp Pengo mwaka wa 2005. Tangu mwaka huo alikuwa askofu msaidizi wa Jimbo la Tunduru-Masasi hadi alipofanywa askofu wa jimbo hilo.

Viungo vya njeEdit

  Makala hii kuhusu Mkristo huyu bado ni mbegu.
Je, unajua kitu kuhusu Castor Paul Msemwa kama wasifu wake, habari za maisha au kazi yake?
Labda unaona habari katika Wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.