Mjini Ole ilikuwa kata ya Wilaya ya Wete katika Mkoa wa Kaskazini Pemba, Tanzania. Kwa sasa ni kata ya Wilaya ya Chake Chake, katika [[Mkoa wa Pemba Kusini]a.

Wakati wa sensa iliyofanyika mwaka wa 2012, kata ilikuwa na wakazi wapatao 3531 [1] walioishi humo.

Msimbo wa posta ni 75112.

Marejeo hariri

  1. "Sensa ya 2012, Kaskazini Pemba - Wete DC". Ilihifadhi kwenye nyaraka kutoka chanzo mnamo 2016-03-03. Iliwekwa mnamo 2017-04-20. 
  Kata za Wilaya ya Chake Chake - Mkoa wa Pemba Kusini - Tanzania  

Chachani | Chanjaani | Chonga | Gombani | Kibokoni | Kichungwani | Kilindi | Kwale | Madungu | Matale | Mbuzini | Mchanga Mrima | Mfikiwa | Mgelema | Mkoroshoni | Mgogoni | Michungwani | Mjini Ole | Msingini | Mvumoni | Ndagoni | Ng'ambwa | Ole | Pujini | Shungi | Tibirinzi | Uwandani | Vitongoji | Wara | Wawi | Wesha | Ziwani


  Makala hii kuhusu maeneo ya Pemba bado ni mbegu.
Je unajua kitu kuhusu Mjini Ole kama historia yake, biashara, taasisi zilizopo, watu au utamaduni?
Labda unaona habari katika wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.
Tafadhali usiingize majina ya maafisa au viongozi wa sasa maana wanabadilika mno.