Open main menu

Katika kigezo hiki unataja tarehe YYYY|MM|DD maana yake ni 1999|10|24 kwa maana "24 Oktoba 1999"

Saed Kubenea
Saed Kubenea.jpg
Majina mengine Mchanja mbuga
Kazi yake Mwandishi wa habari

Saed Kubenea ni mbunge wa jimbo la Ubungo baada ya kushinda uchaguzi wa tarehe 25 Oktoba 2015 kupitia chama cha CHADEMA.

Anaendelea kuwa mmiliki na mkurugenzi mtendaji wa kampuni ya Kitanzania Hali Halisi Publishers Ltd., inayochapisha magazeti ya MwanaHALISI, MwanaHALISI Online, MwanaHALISI Forum na MSETO.[1]

Anafahamika sana kwa kutoa habari nyingi za msingi wa makatazo na machukio dhidi ya watu walio mafisadi katika serikali ya watu wa Tanzania. Ni mwandishi mwenye malumbano makubwa kabisa katika nchi ya Tanzania.

Tarehe 5 Januari 2008 alivamiwa ofisini mwake na kumwagiwa tindikali na watu wasiofahamika (saedkubenea.blogsport.com) ikambidi apelekwe nchini India kwa matibabu.

Tazama piaEdit

MarejeoEdit

  1. Hata hivyo Gazeti la Mseto lilifungwa na Serikali Agosti 11 mwaka 2016 kwa kipindi cha miezi 36 sawa na miaka 3 kwa madai kwamba,Gazeti hilo liliandika habari iliyoambatana na nyaraka za kugushi.

Viungo vya njeEdit

  Makala hii kuhusu mwandishi fulani bado ni mbegu.
Je, unajua kitu kuhusu Saed Kubenea kama wasifu wake, habari za maisha au kazi yake?
Labda unaona habari katika Wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.